Thông số kỹ thuật máy đục bê tông Hikari 02-26B
| Loại máy | Máy đục bê tông |
| Mã sản phẩm | 02-26B |
| Thương hiệu | Hikari – Đài Loan |
| Công suất | 800W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 4400 lần/ phút |
| Tốc độ không tải | 900 vòng/ phút |
| Khả năng khoan | 24 mm |
| Kích thước | 400 x 290 x 110 mm |
| Trọng lượng | 4.2 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |



